Ngôi nhà của Beatbox Việt
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Ngôi nhà của Beatbox Việt

Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox

You are not connected. Please login or register

[L8Z] NHẬN GIẢI ĐÁP CÁC CÂU HỎI VỀ NEWSCHOOL BEATBOX

click93
K5.KuTeo
beatboxerMH
BBX.HieuBi
Calvados
phuoc0311lucky
razo_1991
Skullnhok
beatboxprimary
idontcare_wtf
turtle.3011
ktobe1606
dohiphop23
Kimz.Beatbox
BOY007web
thắng buzz
canluv_97
nh0x.crazy9x
nh0ocbmt
Mr.Monkey
ulianov96pro
Mr.DA_96
2121333
nguyendai1997QN
truong_mau_hieu
L0rdDragon
thanhoangdaj
QuangLDQ
fcbungbu
Beatbox_DongFC
love.min98
cungviptq
beatbox14
Mr.ACE
khanhkon
khanht
40 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

Go down  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 5 trang]

khanht

khanht
BEATBOXER

First topic message reminder :

NHẬN GIẢI ĐÁP CÁC CÂU HỎI VỀ NEWSCHOOL BEATBOX - CÁC KĨ THUẬT BEATBOX NÂNG CAO !

ĐỂ NHẰM CHIA SẺ VÀ NÂNG CAO TRÌNH ĐỘ BEATBOX CHUNG CỦA TẤT CẢ MỌI BEATBOXER TRONG CẢ NƯỚC, BEATBOXER KHANHT VÀ L8Z SẼ GIẢI ĐÁP, TRẢ LỜI CÁC CÂU HỎI CỦA CÁC BẠN VỀ NEWSCHOOL BEATBOX, NGOÀI RA CŨNG CÓ THỂ HƯỚNG DẪN VỀ HƯỚNG TẬP !

MAKE SOME NOISEEEEEEE!

khanht

khanht
BEATBOXER

fcbungbu đã viết:anh khanh t hướng dẫn dùm em K của alem ấy ( sắt kinh lol PFFFFT )

K của alem cũng là K in bình thường thôi, nhưng mà do họng mỗi người khác nhau, nên nghe nó khác đấy

khanht

khanht
BEATBOXER

canluv_97 đã viết:Anh oi. Chi gium em am K out, bassline va cai am gi trong doan Dubstep duoi CLip nay voi :) :) :) :)
Doan 3phut 41. ?

Va 1phut 42

Tks ANH :)

1:42 - Nín thở, mở miệng ra phát âm chữ "A", nó sẽ phát ra 1 tiếng rè rè nghe như kiểu tiếng ợ, thì đấy chính là cái giọng để làm đoạn đấy.

3:41 - Âm K out thì e học trong các giáo trình cơ bản nhé, cả bassline a cũng hướng dẫn ở mấy cmt trên rồi đấy.
Với cả âm " gì gì " có phải ý e là âm nghe na ná robot mà rung rung ko. Thì em nói chữ " Chờ ", sau đó bỏ " ờ " đi, lấy hơi từ bụng, rồi rung thêm lưỡi là ra âm đấy.

53[L8Z] NHẬN GIẢI ĐÁP CÁC CÂU HỎI VỀ NEWSCHOOL BEATBOX - Page 3 Empty ssss Thu Dec 13, 2012 5:09 pm

canluv_97

canluv_97
Thành viên mới

Tks Anh Khanh T

2121333

2121333
Thành viên mới

A ơi,chỉ e cách làm âm siren sound đi

fcbungbu

fcbungbu
Thành viên mới

anh khanh t ơi mỗi lần em làm âm tk môi là không kết hợp trống được ví dụ như tktktktktk B tktktktktk b là không được

http://beatboxwithme.com

thanhoangdaj

thanhoangdaj
Thành viên mới

a khanh T oi huong dan dum em lam = co mieng di tks a nhju

ulianov96pro

ulianov96pro
Thành viên mới

cho em hỏi âm zipper của krnFX

fcbungbu

fcbungbu
Thành viên mới

ulianov96pro đã viết:cho em hỏi âm zipper của krnFX
cái âm kêu tut tut tut đúng không mnìh cũng muốn hỏi

http://beatboxwithme.com

thắng buzz

thắng buzz
Bronze Mic

đại ca cho e cách làm chuẩn âm robot,lâu rồi e không chơi lại nên lúng túng âm này
tks đại ca trước :)

http://thangchoi_trumso@yahoo.com.vn

khanht

khanht
BEATBOXER

fcbungbu đã viết:anh khanh t ơi mỗi lần em làm âm tk môi là không kết hợp trống được ví dụ như tktktktktk B tktktktktk b là không được

e biết nhịp roxorloops hiphop chứ: e thử beat nhịp đấy nhưng thay tk môi vào xem ;)

b tkt b pf tkt b tkt b t pf

khanht

khanht
BEATBOXER

fcbungbu đã viết:
ulianov96pro đã viết:cho em hỏi âm zipper của krnFX
cái âm kêu tut tut tut đúng không mnìh cũng muốn hỏi

OK, âm này cũng khá là dễ làm nhưng để hay thì cũng khá khó đấy.
Đầu tiên em ngậm môi lại như bình thường, rồi mím môi lại, nhưn g lệch sang 1 bên, thì lúc đấy môi sẽ hở 1 khe rất nhỏ. Cố găng lấy sức hít hơi từ ngoài vào cái khe môi ở đó là oke.

khanht

khanht
BEATBOXER

thắng buzz đã viết:đại ca cho e cách làm chuẩn âm robot,lâu rồi e không chơi lại nên lúng túng âm này

Robot thì nhiều loại mà: Robot Bass - Robot lưỡi - Robot lưỡi gà. em muốn hỏi loại nào

63[L8Z] NHẬN GIẢI ĐÁP CÁC CÂU HỎI VỀ NEWSCHOOL BEATBOX - Page 3 Empty nhịp nhạc house của roxorloops Sun Dec 16, 2012 8:13 am

BOY007web

BOY007web
Thành viên mới

Anh ơi chỉ cho em nhịp nhạc houes của roxorloops đi. Cái nhịp mà có thêm âm highhat ấy. em xem clip nhiều lần rồi nhưng vẫn ko nghe dc nhịp.

nh0ocbmt

nh0ocbmt
Thành viên mới

anh khanht chỉ kỉ jup e âm k bogo zới...e tập hoài ma k dc.chak chưa đúng kỉ thuật.mong anh jup^^!

khanht

khanht
BEATBOXER

BOY007web đã viết:Anh ơi chỉ cho em nhịp nhạc houes của roxorloops đi. Cái nhịp mà có thêm âm highhat ấy. em xem clip nhiều lần rồi nhưng vẫn ko nghe dc nhịp.

B tt duk B t duk t B ... tt duk b t duk t B
B tt duk B t duk t B ... duk t duk B t K B

Kimz.Beatbox

Kimz.Beatbox
Thành viên mới

A oj! A chj ro h0n jup e ve am basscao va am tremor huming vs

thắng buzz

thắng buzz
Bronze Mic

khanht đã viết:
thắng buzz đã viết:đại ca cho e cách làm chuẩn âm robot,lâu rồi e không chơi lại nên lúng túng âm này

Robot thì nhiều loại mà: Robot Bass - Robot lưỡi - Robot lưỡi gà. em muốn hỏi loại nào
lưỡi gà đó anh,em làm được cà quất cà quất rồi,bây giờ gắn thêm âm ớ ớ,ơ ơ nữa hả a?
hơi lúng túng về nó

http://thangchoi_trumso@yahoo.com.vn

beatbox14

beatbox14
Thành viên mới

tk môi đẠi ca oi

2121333

2121333
Thành viên mới

Anh khanht huong dan em am nhac san cua anh duoc ko ak?

dohiphop23

dohiphop23
Thành viên mới

cho em xin đoạn lyric bài 5 của [L8Z] NHẬN GIẢI ĐÁP CÁC CÂU HỎI VỀ NEWSCHOOL BEATBOX - Page 3 290484 tutorial đi anh

BOY007web

BOY007web
Thành viên mới

anh ơi làm sao làm được tiếng súng va tiếng boom nổ

Mr.Monkey

Mr.Monkey
Thành viên tích cực

anh Khánh T ơi cho em hỏi là âm roll của Slizzer làm s vậy anh...chỉ em với :-S

ktobe1606

ktobe1606
Thành viên mới

anh cho em hỏi về cách làm âm wob wob bass vs ạ

turtle.3011

turtle.3011
Thành viên mới

a ơi...cho e hỏi làm sao để tập được âm t.k...a có clip nào không gửi cho e xem với!!!

idontcare_wtf

idontcare_wtf
Thành viên mới

cho em hoi ve am k bongo drum pham miet luoi ay anh
thamks

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 5 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next