Ngôi nhà của Beatbox Việt
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Ngôi nhà của Beatbox Việt

Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox

You are not connected. Please login or register

[L8Z] NHẬN GIẢI ĐÁP CÁC CÂU HỎI VỀ NEWSCHOOL BEATBOX

click93
K5.KuTeo
beatboxerMH
BBX.HieuBi
Calvados
phuoc0311lucky
razo_1991
Skullnhok
beatboxprimary
idontcare_wtf
turtle.3011
ktobe1606
dohiphop23
Kimz.Beatbox
BOY007web
thắng buzz
canluv_97
nh0x.crazy9x
nh0ocbmt
Mr.Monkey
ulianov96pro
Mr.DA_96
2121333
nguyendai1997QN
truong_mau_hieu
L0rdDragon
thanhoangdaj
QuangLDQ
fcbungbu
Beatbox_DongFC
love.min98
cungviptq
beatbox14
Mr.ACE
khanhkon
khanht
40 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5

Go down  Thông điệp [Trang 5 trong tổng số 5 trang]

khanht

khanht
BEATBOXER

First topic message reminder :

NHẬN GIẢI ĐÁP CÁC CÂU HỎI VỀ NEWSCHOOL BEATBOX - CÁC KĨ THUẬT BEATBOX NÂNG CAO !

ĐỂ NHẰM CHIA SẺ VÀ NÂNG CAO TRÌNH ĐỘ BEATBOX CHUNG CỦA TẤT CẢ MỌI BEATBOXER TRONG CẢ NƯỚC, BEATBOXER KHANHT VÀ L8Z SẼ GIẢI ĐÁP, TRẢ LỜI CÁC CÂU HỎI CỦA CÁC BẠN VỀ NEWSCHOOL BEATBOX, NGOÀI RA CŨNG CÓ THỂ HƯỚNG DẪN VỀ HƯỚNG TẬP !

MAKE SOME NOISEEEEEEE!

khanht

khanht
BEATBOXER

BBX.HieuBi đã viết:
khanht đã viết:
BBX.HieuBi đã viết:bày mình vài đoạn fast beat từ cơ bản đến nâng cao đc không :|

xem clip nhé :|

vấn đề là nghe không kịp :| ý mình là xin vài lyric ấy :|

b t k bt kbtbkk b pf hiểu j ko bạn :|

khanht

khanht
BEATBOXER

Beatbox_DongFC đã viết:ANH KHÁNH.TẬP BEATBOX CÓ NÊN 1 LÚC TẬP 2-3 ÂM KHÔNG.HAY LÀ PHẢI TÂP TỪNG ÂM 1 :-c

nói chung là tùy người, tập nhiều cũng đc. nhưng tập cái j phải chắc cái đấy là oke

click93

click93
Thành viên mới

khanht đã viết:
thắng buzz đã viết:đại ca cho e cách làm chuẩn âm robot,lâu rồi e không chơi lại nên lúng túng âm này
tks đại ca trước :)

Robot thì nhiều loại mà: Robot Bass - Robot lưỡi - Robot lưỡi gà. em muốn hỏi loại nào
c chỉ cho mình cả 3 âm đi, mình có xem clip của thằng looperman mà chả hiểu

Calvados

Calvados
Thành viên mới

A ơi cho em hỏi cái âm ở 2:47 đến 3:12 với ( tưng tưng ấy [L8Z] NHẬN GIẢI ĐÁP CÁC CÂU HỎI VỀ NEWSCHOOL BEATBOX - Page 5 3268751438 )
https://www.youtube.com/watch?v=etyPbdedq6A

K5.KuTeo

K5.KuTeo
Thành viên mới

Anh Khánh ơy âm Kch là âm gì thế ạ
w âm Bo mà nghe tiếng giống chó sủa lên nữa :D

BOY007web

BOY007web
Thành viên mới

hey a khánh. chỉ cho em làm âm trống(B) hút vào di và pf hút vào nua. nhanh nha anh em sap bieu dien o truong roi

pidree

pidree
Thành viên mới

https://www.youtube.com/watch?v=pjo33XLnn68 Lắng nghe mùa xuân về

Khánh giúp mình tạo 1 beat đệm cho clip này nhé, đc ko? beat theo tam giác á nha, sắp diễn rồi, giống y xì clip, chỉ khác là thêm beatbox vô, giúp mình bài beat của clip này nha, tk nhiều

Mr.AD

Thành viên mới

Làm một đoạn combo như thế nào cho đúng nhỉ :-? em làm toàn rối hết cả lên Poker Face

http://viethiphop.tk/

Dungxoi

Dungxoi
Thành viên mới

Anh KhánhT chỉ cho em cách làm âm skiller roll được ko ạ ?cái âm hít vào mà kêu tạch tạch tạch í, với lại làm sao để làm âm wobwob bass nhanh và dài hơn? Thanks

Lehuy27

Lehuy27
Thành viên mới

A Khanh co biet cach nao de giu hoi lau mot cach toi da khi beat ko, tai nhjeu khi e beat thj het hoj caj ... Teo lun

NLobster

Anonymous
Khách viếng thăm

ai chỉ cách beatbox nhanh đi,mình tập hết các âm cơ bản r nên h dag học cách lm nhanh
ngoài sử dụng âm tk thì còn j nữa ko
các bước cơ bản để học bb newschool là j
và cuối cùng là cach sắp xếp 1 đoạn bb nhanh vì tớ nghe nói nếu lm free beats thì dễ bị hụt hơi

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 5 trong tổng số 5 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5