Ngôi nhà của Beatbox Việt
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Ngôi nhà của Beatbox Việt

Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox

You are not connected. Please login or register

ai pro thì vào nhận xét dừng chém

beatboxer_94
o0khanhden0o
Bảo Trung
quandh
ZOOM
beat_719
nellypurdo
beatbox_sandy
Mr.PT
TuấnAnhCn
Jonathan Vũ
Việt Anh
Lord
leebeekee
theprjnce
hjepot
mrchungkon
minhhieu199x
22 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

minhhieu199x

minhhieu199x
Thành viên mới

First topic message reminder :

ai pro chĩ giùm em nhá, khổ cái là nhà không có máy tính phải ra net xem nên không tập được chỉ lên bằng đt xem tập được vài âm rùi mà không biết được chưa em mới lấy mic ở nhà đọc âm trống thì chã ra gì nản quá chắc do cái âm ly cùi quá nên lấy dt quay video úp lên, rùi lên máy tính xem được không ai mà ngờ được rùi,hihi anh em giúp hộ âm k in sau mình hít vào tập được thế thoi cần luyện chắc nữa không, mà tập sao ho hoài à khặc ra đàm luôn, anh em giúp hộ nhá mình không có pc nên đừng chử gì nha góp ý giùm nhá linh nè

Được sửa bởi minhhieu199x ngày Mon Apr 18, 2011 6:23 pm; sửa lần 1.

Chu0t

Chu0t
L8Z Club (Hà Nội)

Tập chắc cơ bản đi...!! Nhịp nhàm quá...!!! Cố gắng lên...!!

Khách v

Anonymous
Khách viếng thăm

âm chưa chuẩn

playdan_bg

playdan_bg
Thành viên mới

tap am chuan vao va co gang lam beat co nhip , nghe loan het ca len

thichxiga

thichxiga
Thành viên tích cực

minhhieu199x đã viết:
nellypurdo đã viết:
khổ cái là nhà không có máy tính phải ra net xem nên không tập được
đấy là tùy vào đam mê của bạn,như tôi trc đây cũng ra nét xem clip suốt,xong về nhà mới tập :| với cả ko phải là "đọc âm trống" :|
nói chung là phải tập nhiều,B của bạn nhiều gió quá.hầu hết bây h các bạn mới tập toàn làm rất là rè rặt,chỉ như là "thổi" âm B,ban đầu tập ko cần giữ hơi,làm thật mạnh cho trống dứt khoát vào,sau này làm quen thì điều hòa hơi sau :| cố gắng lên ai pro thì vào nhận xét dừng chém - Page 2 35121

P/s: trời ơi,đọc cái bài của bạn mà mình muốn tức nổ mắt quá,viết bài chả có dấu chấm dấu phẩy gì cả,chắc văn bạn này kém :buon:
ừm! Thế là phải tập thật mạnh vào àk! Mình tập nghe giống trống rùi mà làm nhỏ mới ít gió! Mạnh là gió giữ lắm mình thấy viđeo linh c dạy đẫy hơi mạnh ra, cứ thế là mình tập được nhưng có gió ! Thế giảm gió làm sao được đây!
Mới đầu bạn nói pu hay bờ để cho trống ra thật mạnh
về sau khi trống đã mạnh bạn hãy nói pụp một cách ngắt hơi thật nhanh( như bạn nói ụp đấy) nó sẽ chỉ có 1 khoảng hơi rất nhỏ ra thôi, mình tự nghĩ ra và đã thành công
chúc bạn thành công

koolboy_24h

koolboy_24h
Thành viên mới

cụg đc mà. nhưng còn gió wo'

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2