Ngôi nhà của Beatbox Việt
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Ngôi nhà của Beatbox Việt

Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox

You are not connected. Please login or register

Tut dạy âm Hi Hat của Hikakin

5 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Tut dạy âm Hi Hat của Hikakin Empty Tut dạy âm Hi Hat của Hikakin Mon Mar 28, 2011 5:42 pm

Lord

Lord
Silver Mic

đc cái có phụ đề nên ae nào học giỏi tiếng anh (giống mình) thì cũng dễ hiểu thôi :X
chúc các bạn mới học bb làm đc âm này!

2Tut dạy âm Hi Hat của Hikakin Empty Re: Tut dạy âm Hi Hat của Hikakin Mon Mar 28, 2011 6:05 pm

soolsoy

soolsoy
Thành viên mới

cũng dễ hiểu! nhưng có mấy cái clip chen vô hài ghê! =D>

3Tut dạy âm Hi Hat của Hikakin Empty Re: Tut dạy âm Hi Hat của Hikakin Mon Mar 28, 2011 6:34 pm

Lord

Lord
Silver Mic

hay thì phải thế nào các bạn nhở ;-))

4Tut dạy âm Hi Hat của Hikakin Empty Re: Tut dạy âm Hi Hat của Hikakin Tue Mar 29, 2011 1:11 am

Lord

Lord
Silver Mic

giáo trình hay mà mới pót đã chìm rồi :buon:

5Tut dạy âm Hi Hat của Hikakin Empty Re: Tut dạy âm Hi Hat của Hikakin Tue Mar 29, 2011 8:25 am

nellypurdo

nellypurdo
L8Z Club (Hà Nội)

LordG_DraGon đã viết:
đc cái có phụ đề nên ae nào học giỏi tiếng anh (giống mình) thì cũng dễ hiểu thôi :X

tự sướng kìa Tut dạy âm Hi Hat của Hikakin 116728
cái hai-hét thì ai chả làm đc,nên chìm là phải :cuoideu:

http://www.nhaccuatui.com

6Tut dạy âm Hi Hat của Hikakin Empty Re: Tut dạy âm Hi Hat của Hikakin Mon Apr 18, 2011 12:30 pm

baodoma

baodoma
Thành viên mới

hi hat của hikarin hình như ko đẩy hơi ra phải ko vậy mấy huynh :(

https://beatbox.forum-viet.net/profile.forum

7Tut dạy âm Hi Hat của Hikakin Empty Re: Tut dạy âm Hi Hat của Hikakin Mon Apr 18, 2011 12:38 pm

Lord

Lord
Silver Mic

âm t của mình chẳng thổi hơi ra ngoài là mấy

8Tut dạy âm Hi Hat của Hikakin Empty Re: Tut dạy âm Hi Hat của Hikakin Mon Apr 18, 2011 2:19 pm

hjepot

hjepot
L8Z Club (Hà Nội)

bố chủ top vào cmt 9/10 =))
mình tập bb đc 3 tháng rồi mới biết làm âm t Tut dạy âm Hi Hat của Hikakin 230285 cảm ơn em nhé, sung sướng quá :cuoideu:

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]