Ngôi nhà của Beatbox Việt
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Ngôi nhà của Beatbox Việt

Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox

You are not connected. Please login or register

lần đầu lên sân khấu làm beatbox ở trương

Lee_Oley_BeatBox
mrchungkon
Beatboxer P
Mr.PM
nh0kpi12
Kị_Sĩ ®
Pis
canh.tk
Trung Beatbox
humanitarian
Lord
bjtagj
Mr_Sad
leebeekee
Bảo Trung
voicoi
thichxiga
hjepot
TuấnAnhCn
Du0 gee N
quandh
yeubeatbox_90
GauBeatBox
beanpk
28 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

beanpk

beanpk
Thành viên mới

First topic message reminder :

có ai bị như em không!ba thằng tập beatbox 3 tuần để cắm trại biểu diễn,tới hôm cắm trại 25/3,đăng kí"hát cho nhau nghe"tiết mục beatbox,khi gần tới lúc lên thì âm li bị cháy.đến tối đăng kí tiếp thì bà cô nghĩ bọn em làm không được lại không cho vô.Đúng là đẹp trai không bằng chai măt,xin một hồi bà cô cũng cho lên tiết múc thứ 9!nhóm em có 3 thằg,mà chỉ có 2 cái mic,thế rồi tiết mục thay đổi,lúc đầu em solo,sau đó 2 thằg kia vào làm theo kịch bản cũ!lúc mới giới thiệu "sau đây là tiết mục beatbox của 10a3,a4,b1"cả trường nó hét,rầm rầm,bu lại koi quá trới,thằg bạn em định bỏ,nhưng e kiu để tao làm được thì mày phải ra,thế là em lên!Lúc lên,em kéo đĩa...âm ly không nhận được song,kéo 3 lần vẫn không được,cả trương cười quá trới...sau đó lấy lại tinh thần,em lại kéo lần nưa,thật may là lần này thành công,cả trường vỗ tay,phần sau đó thì rất thành công.Tới sang ngày 26/3,lại có "hát cho nhau nghe"thế là khán giả tự nhiên hét lên nói beatbox đi,rồi bà cô lại tới trại từng đứa kêu lên biểu diên...bọn em đồng ý!ba thằng phê muốn chết luôn!
đúng là ông trời không phụ lòng người

Mr.PM

Mr.PM
L8Z Club (Hà Nội) - S.mod

đầu tiên của bạn như thế là quá may mắn r. Thik nhé! ;)

Beatboxer P

Beatboxer P
Thành viên mới

Tớ beatbox cả 5 tháng rồi. có bít show là cái éo j đâu. . . .VÔ lớp làm vocal . . . .nó chứi là thằng Hâm lần đầu lên sân khấu làm beatbox ở trương - Page 2 209257

mrchungkon

mrchungkon
VIP Mem

hâm là còn may
hĩ.
mình bị mấy thằng ngu chửi là điên này.

http://beatbox.withme.ú

Lee_Oley_BeatBox

Lee_Oley_BeatBox
Thành viên mới

beanpk đã viết: có ai bị như em không!ba thằng tập beatbox 3 tuần để cắm trại biểu diễn,tới hôm cắm trại 25/3,đăng kí"hát cho nhau nghe"tiết mục beatbox,khi gần tới lúc lên thì âm li bị cháy.đến tối đăng kí tiếp thì bà cô nghĩ bọn em làm không được lại không cho vô.Đúng là đẹp trai không bằng chai măt,xin một hồi bà cô cũng cho lên tiết múc thứ 9!nhóm em có 3 thằg,mà chỉ có 2 cái mic,thế rồi tiết mục thay đổi,lúc đầu em solo,sau đó 2 thằg kia vào làm theo kịch bản cũ!lúc mới giới thiệu "sau đây là tiết mục beatbox của 10a3,a4,b1"cả trường nó hét,rầm rầm,bu lại koi quá trới,thằg bạn em định bỏ,nhưng e kiu để tao làm được thì mày phải ra,thế là em lên!Lúc lên,em kéo đĩa...âm ly không nhận được song,kéo 3 lần vẫn không được,cả trương cười quá trới...sau đó lấy lại tinh thần,em lại kéo lần nưa,thật may là lần này thành công,cả trường vỗ tay,phần sau đó thì rất thành công.Tới sang ngày 26/3,lại có "hát cho nhau nghe"thế là khán giả tự nhiên hét lên nói beatbox đi,rồi bà cô lại tới trại từng đứa kêu lên biểu diên...bọn em đồng ý!ba thằng phê muốn chết luôn!
đúng là ông trời không phụ lòng người
kịch tính thế...
viết truyện đi ông ơi... :cuoideu:

http://motminh.net

Jonathan Vũ

Jonathan Vũ
L8Z Club (Hà Nội)

Lại bới lên :|

https://www.youtube.com/

NDQ

NDQ
Mouth1 Club (Hải Phòng)

oe i sờ cờ líp đâu lần đầu lên sân khấu làm beatbox ở trương - Page 2 440556321

thắng buzz

thắng buzz
Bronze Mic

hok có clip hả bạn,nói xuông dã
lúc đầu mình lên sân khấu show cũng được khen nhiều lắm,cảm giác lân lân,phê phê,hihi :)

http://thangchoi_trumso@yahoo.com.vn

Beatboxer Cede

Beatboxer Cede
L8Z Club (Hà Nội)

:buon: tưởng có clip. thi ra là tâm sự

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2