Ngôi nhà của Beatbox Việt
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Ngôi nhà của Beatbox Việt

Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox

You are not connected. Please login or register

giúp tui cái mấy huynh !!

hjepot
ken.pr0
6 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1giúp tui cái mấy huynh !!  Empty giúp tui cái mấy huynh !! Fri Jan 07, 2011 8:56 pm

ken.pr0

ken.pr0
Thành viên mới

có hướng dẫn nhưng tui vẩn không hiểu ! mấy cái này hút vô hít ra là chỗ nào !! không hiểu càng nghe càng nhứt đầu !! ai chỉ giúp tui !! tks nhju` !! ai chưa biết cái clip này thì cũng thanks tui cái nun nha !! hyhy !!

2giúp tui cái mấy huynh !!  Empty Re: giúp tui cái mấy huynh !! Fri Jan 07, 2011 9:07 pm

hjepot

hjepot
L8Z Club (Hà Nội)

âm nge viu víu, hok hiểu lắm, một loài scrach chăng?

3giúp tui cái mấy huynh !!  Empty Re: giúp tui cái mấy huynh !! Fri Jan 07, 2011 9:16 pm

ken.pr0

ken.pr0
Thành viên mới

tui chắc chắn nó là scrach nhưng tui không biết làm thôi !! nghe hay quá mà không biết lam` !!

4giúp tui cái mấy huynh !!  Empty Re: giúp tui cái mấy huynh !! Fri Jan 07, 2011 9:34 pm

Lee

Lee
L8Z Club (Hà Nội)

chewi chaka

https://beatbox.forum-viet.net

5giúp tui cái mấy huynh !!  Empty Re: giúp tui cái mấy huynh !! Fri Jan 07, 2011 10:27 pm

Đinh Đạt

L8Z Club (Hà Nội)

làm giốg âm màh a lee bảo đó :| nhưg làm = gió bạn ạ ;)) ="=

6giúp tui cái mấy huynh !!  Empty Re: giúp tui cái mấy huynh !! Sat Jan 08, 2011 8:34 am

Mr.PT

Mr.PT
SouthBeat (HCM)

heeee làm đc nhưng mà ít áp dụng lém hic
cắn 2 hàm răng lại rùi nói câu giống đạt ấy

7giúp tui cái mấy huynh !!  Empty Re: giúp tui cái mấy huynh !! Sat Jan 08, 2011 12:30 pm

thienmenh93

thienmenh93
Moderator

nhan đề là scratch đây. mà ban ken ở đâu thế? nhìn quen lắm

8giúp tui cái mấy huynh !!  Empty Re: giúp tui cái mấy huynh !! Sat Jan 08, 2011 1:25 pm

Đinh Đạt

L8Z Club (Hà Nội)

nói chug là mở mồm ra nói chiu chìu chíu nhưg = gió :| như ciểu huýt sao ra í :| Hay ra ciểu xi trẻ e đi tè í :cuoideu: xi xi xi =)) đó bạn ạ :)

9giúp tui cái mấy huynh !!  Empty Re: giúp tui cái mấy huynh !! Sat Jan 08, 2011 1:34 pm

hjepot

hjepot
L8Z Club (Hà Nội)

ẹc, thế nó là scrach thật à, sao hok giống ông tyle làm nhỉ :-?

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]