Ngôi nhà của Beatbox Việt
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Ngôi nhà của Beatbox Việt

Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox

You are not connected. Please login or register

E can hoj be Saxophon vua Beat

3 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1E can hoj be Saxophon vua Beat Empty E can hoj be Saxophon vua Beat Sun Dec 05, 2010 6:50 am

vanchung24610

vanchung24610
Thành viên mới

E la nguoj moj cua Beatbox.
E co thac mac ve saxophon mog may Pro chj gjao gjum e. khj e lam ken thj k the beat mac du da day hoj len muj nhug khj beat luong hoj doa laj chay ra mjeg the la mat ken. e k hjeu sao laj the. co Pro nao chju gjum e voj. thank may Pro truoc nha.

2E can hoj be Saxophon vua Beat Empty Re: E can hoj be Saxophon vua Beat Sun Dec 05, 2010 6:59 am

KR_BeatBoX

KR_BeatBoX
Thành viên mới

theo cach" mjnh lam ak" la :
Vi" du như theo đoạn nhạc của TS: he hè he...he hè he hé B(è) hé K hè ....
Là khi bạn làm kèn bạn bỏ 1 âm đi thay âm đó vào âm beat.Mình làm vậy khi beat cho đám bạn nghe tui nó vẫn khen hay.Bạn làm càng nhanh càng ảo,đó là ý kiến của mình, còn ai làm sao mjnh ko bjk

3E can hoj be Saxophon vua Beat Empty Re: E can hoj be Saxophon vua Beat Sun Dec 05, 2010 11:52 am

vanchung24610

vanchung24610
Thành viên mới

thank ban nha. mjh se co tap.

4E can hoj be Saxophon vua Beat Empty Re: E can hoj be Saxophon vua Beat Sat Dec 11, 2010 8:46 pm

tear in rain

tear in rain
L8Z Club (Hà Nội)

uh. mình cũng vấp phải vấn đề này. cảm ơn 2 bạn nhé

http://teenht.wap.sh

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]