Ngôi nhà của Beatbox Việt
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Ngôi nhà của Beatbox Việt

Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox

You are not connected. Please login or register

Bèo dạt mây trôi beatbox

bourbon
Remix
thienmenh93
phanhxedap
Đinh Đạt
KR_BeatBoX
huyech93
[_*The_Death*_]
Mr_Sad
Mylife_93
Fake Love
Art.Beatbox
Jonathan Vũ
nellypurdo
Mr.[T]
Mr.DauBo
t_boy
21 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

1Bèo dạt mây trôi beatbox - Page 2 Empty Bèo dạt mây trôi beatbox Mon Nov 15, 2010 5:35 pm

t_boy

t_boy
Thành viên mới

First topic message reminder :

Đoạn đầu mình beat theo lyric của MK. Các bạn xem và chém nhẹ tay thôi nha!! :lol!: :lol!:

26Bèo dạt mây trôi beatbox - Page 2 Empty Re: Bèo dạt mây trôi beatbox Tue Nov 30, 2010 7:27 pm

Byn Bít Bốp

Byn Bít Bốp
Silver Mic

đâu có luật lệ nào bắt buộc 1 tỷ beatboxer phải có 1tỷ style đâu bạn bourbon
cover cũng là 1 đẳng cấp mà

27Bèo dạt mây trôi beatbox - Page 2 Empty Re: Bèo dạt mây trôi beatbox Tue Nov 30, 2010 7:32 pm

Fake Love

Fake Love
Bronze Mic

cover là lỗi à!!mới tập ai có thể nghĩ ra đc bạn bourbon nếu bạn nói vừa mới tập mà bạn có style riêng thì tôi bái bạn làm sư phụ!!!ok

28Bèo dạt mây trôi beatbox - Page 2 Empty Re: Bèo dạt mây trôi beatbox Wed Dec 01, 2010 1:25 am

lmqt

lmqt
Middle Side Sound (Đà Nẵng)

like ^^..cố gắng nhé, anh có ý kiến là đoạn beat của em cover không đc hợp với hoàn cảnh lắm, cố gắng biến beat của MK thành của mình thì hay hơn..mạo muội ^^

http://viethiphop.com

29Bèo dạt mây trôi beatbox - Page 2 Empty Re: Bèo dạt mây trôi beatbox Wed Dec 01, 2010 8:33 am

t_boy

t_boy
Thành viên mới

:lol!: Cảm ơn anh Imqt nhé. em sẽ cố gắng

30Bèo dạt mây trôi beatbox - Page 2 Empty Re: Bèo dạt mây trôi beatbox Wed Dec 01, 2010 4:17 pm

MR.Bee

MR.Bee
Thành viên mới

lần đầu zậy là cũg khá ổn . lmpt nói đúng u có thể cover nhưng hãy biến nó thành của mình ^^ nhận sét riêng của mình thui nhá :D

31Bèo dạt mây trôi beatbox - Page 2 Empty Re: Bèo dạt mây trôi beatbox Wed Dec 01, 2010 5:21 pm

kyrill

kyrill
Thành viên mới

sao bạn không vừa hát vừa beat bài này cũng dễ mày :D

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2