Ngôi nhà của Beatbox Việt
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Ngôi nhà của Beatbox Việt

Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox

You are not connected. Please login or register

Mơ thấy quả bóng cho thấy suy nghĩ của bạn

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

soicaumobi

soicaumobi
Thành viên mới

Đối với những người chơi thể thao hay những ai là tín đồ của các môn thể thao thì những quả bóng không hề là những gì quá xa lạ với họ. Do đó, khi có những giấc mơ về quả bóng bạn sẽ thấy được rất nhiều điều thú vị và ẩn chứa rất nhiều ý nghĩa đối với ai mơ thấy chúng.

Xem ngay ket qua xo so mien bac thu 6 để biết được con số đã đem lại may mắn cho bạn.

Mơ thấy quả bóng cho thấy suy nghĩ của bạn Qua-bong

Mơ thấy quả bóng

Nếu bạn mơ thấy quả bóng đá điều này cho thấy bạn là người có những suy nghĩ rất mâu thuẫn về cuộc sống, bạn thường tìm cách bào chữa cho những việc sai trái mà mình đã làm. Cho nên, cuộc sống của bạn thường xoay quanh những vấn đề rất rắc rối, bạn cần phải xem lại cách nhận thức của mình về mọi việc.

Khi bạn mơ thấy nhiều người chơi bóng điều này lại nói lên rằng bạn có suy nghĩ thường chấp nhận mọi chuyện theo số đông, bạn không hề có chính kiến của riêng mình khiến cho những việc mà bạn làm không phải lúc nào cũng đúng và bạn cũng không được người khác tin tưởng trong các mối quan hệ.

Ngoài ra, nếu bạn mơ thấy quả bóng bay đang bay điều này lại cho thấy bạn là người có những suy nghĩ vượt qua cả sự kỳ vọng của người đối diện, bạn mang trong mình một chút máu nghệ sĩ và rất nhiều ý tưởng được bạn biến thành sự thực một cách rất thành công, nhìn chung bạn là người có khả năng.

Truy cập vào: http://xoso.me để biết được dự đoán cho các con số nhanh nhất và chính xác nhất.

Mơ thấy quả bóng cho thấy suy nghĩ của bạn Images%2B%25288%2529

Giải mã giấc mơ thấy quả bóng tìm ra con số may mắn

Mặt khác, nếu bạn mơ thấy rất nhiều quả bóng đủ loại cùng một lúc điều này lại cho thấy bạn có những suy nghĩ rất phức tạp và thường phải lựa chọn rất nhiều thứ cùng một lúc. Nhưng có điều là bạn có rất nhiều cơ hội sẽ đến với mình, chỉ phụ thuộc vào sự nắm bắt của bạn cho từng cơ hội này mà thôi.

Mơ thấy quả bóng bạn sẽ có cơ hội may mắn với các con số:

11, 45, 72

Tham khảo thêm ket qua xo so mien bac thu 5 để biết được bạn có thực sự là người may mắn nhất trong ngày.

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]