Ngôi nhà của Beatbox Việt
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Ngôi nhà của Beatbox Việt

Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox

You are not connected. Please login or register

Mem mới vào đọc nha ^^ - ADMIN

2 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Mem mới vào đọc nha ^^ - ADMIN Empty Mem mới vào đọc nha ^^ - ADMIN Sun Nov 18, 2012 12:34 am

leebeekee

leebeekee
L8Z Club (Hà Nội) - ADMIN

Trong thời khoảng gian này các thành viên trong ban quản trị do bận công việc cá nhân nên chưa có thời gian để quản lý cũng như nhắc nhở các hoạt động của mem 4rum. Nên mong các bạn lưu ý 1 số điều sau ( nhất là mem mới )

- Trước khi post bài đọc kĩ tiêu đề của box, tránh việc post bài nhầm box sẽ bị xóa và ăn thẻ phạt ( những bạn mới thì có thể châm trước cho 1 2 lần)

- Box "Góp ý - thắc mắc - tố cáo" là nơi để post những góp ý của thành viên cho diễn đàn, cách làm việc của BQT hoặc tố cáo những vi phạm. Yêu cầu các bạn không post vào đây những nội dung liên quan đến beatbox như câu hỏi, clip, tutorial,...

- Không comment những topic đã quá cũ hoặc những topic đã hết giá trị thảo luận ( ví dụ như khoảng 1 2 năm về trước ). Còn những topic trên chú ý, quan trọng thì comment thoải mái.

OK. Trên đây là vài điều cơ bản mình muốn các bạn chú ý. Sắp tới mình sẽ làm 1 topic hướng dẫn những câu hỏi thường gặp và một đợt tuyển Mod để giúp đỡ BQT trong việc quản lý diễn đàn, sẽ thông báo sau ^^.

Xem thêm Nội quy diễn đàn ở dưới chữ kí nhé.

https://www.youtube.com

2Mem mới vào đọc nha ^^ - ADMIN Empty Re: Mem mới vào đọc nha ^^ - ADMIN Sun Nov 18, 2012 7:25 am

longvipro114

longvipro114
Thành viên mới

chán quá - Admin làm cái event gì hoành t ráng cho anh em vui chơi đi :D - Forum dạo này êm quá

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]