Ngôi nhà của Beatbox Việt
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Ngôi nhà của Beatbox Việt

Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox

You are not connected. Please login or register

Các bác Pro giúp em với!

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Các bác Pro giúp em với! Empty Các bác Pro giúp em với! Mon Sep 10, 2012 12:21 pm

HackerLungDanh

HackerLungDanh
Thành viên mới

Em tập Beatbox dc 1 năm rùi! Những âm khác đều làm kha khá nhưng riêng âm trống thì em làm nghe rất chán! Nghe rất giống tiếng "chặt củi"! Bác nào chỉ em các khắc phục với! Em xin cảm ơn!
Attachments
Các bác Pro giúp em với! AttachmentUntitled.wma
(71 Kb) Downloaded 69 times

2Các bác Pro giúp em với! Empty Re: Các bác Pro giúp em với! Mon Sep 10, 2012 12:49 pm

beatboxtiny

beatboxtiny
Thành viên mới

ban nen dung co mieng thi co the lam nghe da tai hon!

3Các bác Pro giúp em với! Empty Re: Các bác Pro giúp em với! Fri Sep 14, 2012 9:36 pm

zpcisme

zpcisme
Thành viên mới

HackerLungDanh đã viết:Em tập Beatbox dc 1 năm rùi! Những âm khác đều làm kha khá nhưng riêng âm trống thì em làm nghe rất chán! Nghe rất giống tiếng "chặt củi"! Bác nào chỉ em các khắc phục với! Em xin cảm ơn!
bạn đừng mím chặt môi quá.. bật hơi ra.. chắc lúc đầu có tiếng phù phù nhưng luyện 2 ngày chắc chắn sẽ ổn... mím môi chặt vừa thôi... chúc bạn thành công

4Các bác Pro giúp em với! Empty Re: Các bác Pro giúp em với! Sat Sep 15, 2012 5:53 pm

HackerLungDanh

HackerLungDanh
Thành viên mới

Thanks các bác nhiều ạ!

5Các bác Pro giúp em với! Empty Re: Các bác Pro giúp em với! Sun Sep 16, 2012 9:55 am

zpcisme

zpcisme
Thành viên mới

Bạn tập thành công chưa

6Các bác Pro giúp em với! Empty Re: Các bác Pro giúp em với! Mon Sep 17, 2012 10:00 am

HackerLungDanh

HackerLungDanh
Thành viên mới

Chưa bác ơi! Em tập mãi mà cũng hok hay dc!

7Các bác Pro giúp em với! Empty Re: Các bác Pro giúp em với! Thu Sep 20, 2012 9:49 pm

kid_kingalone

kid_kingalone
SaiGonBeatbox Club (Tp.HCM)

bạn nền sửa lại âm trống và hít thở vào diều rồi tạo lại

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]