Ngôi nhà của Beatbox Việt
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Ngôi nhà của Beatbox Việt

Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox

You are not connected. Please login or register

DakLak Vô Nhận xét nào :X

beatboxken
iambeb
traixt
jansaker
BBX.HieuBi
9 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1DakLak Vô Nhận xét nào :X Empty DakLak Vô Nhận xét nào :X Sun Jul 22, 2012 2:34 pm

BBX.HieuBi

BBX.HieuBi
Thành viên mới

Do mình k có tg nhìu để tập nên có rất nhiều lỗi
Mong các bạn trể BMT ủng hộ
Cm nhiệt tình nhé
Y.H : Bikoi_biz

2DakLak Vô Nhận xét nào :X Empty Re: DakLak Vô Nhận xét nào :X Mon Jul 23, 2012 7:51 am

jansaker

jansaker
Thành viên mới

hay dey ban :D

3DakLak Vô Nhận xét nào :X Empty Re: DakLak Vô Nhận xét nào :X Mon Jul 23, 2012 9:11 am

traixt

traixt
Thành viên mới

nghe cũng đc đó. cố gắng nữa nha

4DakLak Vô Nhận xét nào :X Empty Re: DakLak Vô Nhận xét nào :X Mon Jul 23, 2012 12:04 pm

iambeb

iambeb
Thành viên mới

chưa đc đc lắm . nhưng bmt zị là ổn r . cố gắng nha bạn ^^

5DakLak Vô Nhận xét nào :X Empty Re: DakLak Vô Nhận xét nào :X Tue Jul 24, 2012 7:43 am

BBX.HieuBi

BBX.HieuBi
Thành viên mới

tk nhe

6DakLak Vô Nhận xét nào :X Empty Re: DakLak Vô Nhận xét nào :X Sun Aug 12, 2012 7:46 pm

beatboxken

beatboxken
Thành viên mới

mình cũng là beatboxer ở bmt lun nk..nhìn avatar chắc bạn chụp ở quán nước ở ngã tư yjut vs trần phú.mình ở khu bên trong ak.đối diện lợi trang 3.sdt mình nk 01885965544
nếu bạn có xài vnmb lun thì lưu vào r pm nhaz....pữa nào zao lưu vs nhóm mình :D

7DakLak Vô Nhận xét nào :X Empty Re: DakLak Vô Nhận xét nào :X Mon Aug 13, 2012 9:50 am

CB.1997

CB.1997
Thành viên mới

Hay DakLak Vô Nhận xét nào :X 440556321

BBX.HieuBi

BBX.HieuBi
Thành viên mới

beatboxken đã viết:mình cũng là beatboxer ở bmt lun nk..nhìn avatar chắc bạn chụp ở quán nước ở ngã tư yjut vs trần phú.mình ở khu bên trong ak.đối diện lợi trang 3.sdt mình nk 01885965544
nếu bạn có xài vnmb lun thì lưu vào r pm nhaz....pữa nào zao lưu vs nhóm mình :D

9DakLak Vô Nhận xét nào :X Empty Re: DakLak Vô Nhận xét nào :X Sun Aug 19, 2012 7:48 pm

jupiter_bmt

jupiter_bmt
Thành viên mới

dẹp đi nhí

10DakLak Vô Nhận xét nào :X Empty Re: DakLak Vô Nhận xét nào :X Thu Oct 11, 2012 5:02 pm

nh0ocbmt

nh0ocbmt
Thành viên mới

koa ai beatbox o phuoc an(krongpak)kkkkkkkkkk

11DakLak Vô Nhận xét nào :X Empty Re: DakLak Vô Nhận xét nào :X Fri Oct 12, 2012 4:06 pm

vanhaisonbeatboxer

vanhaisonbeatboxer
Thành viên mới

koa mun so tai` o eaknop ko???? trinh` do kem coi nhung ko han la` ko ra gj``````.... pm 10a8-thpt tran quoc toan : van hai son... DakLak Vô Nhận xét nào :X 360760 wen nua...can thi pm:01653355589

12DakLak Vô Nhận xét nào :X Empty Re: DakLak Vô Nhận xét nào :X Sat Oct 13, 2012 2:58 pm

nh0ocbmt

nh0ocbmt
Thành viên mới

hyhy...pon e mới tập ah`.mun tìm người lập nhóm

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]