Ngôi nhà của Beatbox Việt
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Ngôi nhà của Beatbox Việt

Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox

You are not connected. Please login or register

Kỹ thuật beatbox battle ?!!

3 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Kỹ thuật beatbox battle ?!! Empty Kỹ thuật beatbox battle ?!! Thu Mar 15, 2012 12:00 pm

huynhlaplo

huynhlaplo
Thành viên mới

Hì, trước đến bây giờ, mình tập showcase. Bây giờ mình muốn tập battle thì cần những kỹ năng gì !? ý mình hỏi là cần tập những gì ?!
fast beat có phải là 1 trong những kỹ thuật trong battle ko vậy ?! thanks mọi người !

2Kỹ thuật beatbox battle ?!! Empty Re: Kỹ thuật beatbox battle ?!! Thu Mar 15, 2012 3:59 pm

Mr.PT

Mr.PT
SouthBeat (HCM)

bạn cứ tập cái j mình thích và cứ cover đi khi bạn đã cứng đc cả fast hay db hay 1 cái j đó thì bạn hãy tạo ra những bài của riêng bạn ... theo style và những affect riêng của bạn :D

3Kỹ thuật beatbox battle ?!! Empty Re: Kỹ thuật beatbox battle ?!! Thu Mar 15, 2012 6:08 pm

huynhlaplo

huynhlaplo
Thành viên mới

thanks bạn nha, mình sẽ cố gắng làm.

4Kỹ thuật beatbox battle ?!! Empty Re: Kỹ thuật beatbox battle ?!! Thu Mar 15, 2012 7:37 pm

Kyu...bBk

Kyu...bBk
Thành viên mới

Mà nên nhớ là cái style quan trọng lắm nghen bạn, cover của người khác thì dù đỉnh đến đâu cũng không battle đc đâu

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]