Ngôi nhà của Beatbox Việt
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Ngôi nhà của Beatbox Việt

Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox

You are not connected. Please login or register

Chọn Toyota Vios hay Innova để làm dịch vụ đưa đón khách

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

toyotaphumyhung

toyotaphumyhung
Thành viên mới

Mình đang có ý định mua xe và đặc biệt quan tâm đến các dòng xe của Toyota. Giá xe Toyota Camry và Forutner thì khá cao nên mình loại bỏ vì nhận thấy nó vừa ngoài khả năng của mình lại vừa lại không phù hợp với nhu cầu sử dụng của mình nữa. Mình chỉ chấm được chiếc Innova và Vios nhưng đang phân vân không biết nên chọn chiếc xe nào.

Chọn Toyota Vios hay Innova để làm dịch vụ đưa đón khách Gia-xe-toyota-camry_zpszoiortn7
Giá xe Toyota Camry hấp dẫn người dùng

Nói rõ hơn thì mình ở dưới quê nhưng vùng mình khá phát triển. Tuy ít ai có nhà lầu xe hơi nhưng mức sống như vậy cũng được gọi là tạm ổn. Giờ đây nhiều gia đình có nhu cầu đi du lịch lắm và hầu như tất cả đám cưới cũng đang cần một chiếc xe hơi để rước dâu. Dù không có nhiều tiền nhưng mình vẫn quyết định đi vay để mua một chiếc vừa là để kinh doanh, vừa là để tạo điều kiện chung và phục vụ cho người dân làng xóm mình.

Theo như thông tin mình nắm được thì giá bán Toyota Vios thấp hơn Innova và nó rất thích hợp để phục vụ cho việc rước dâu đám cưới nhưng đổi lại nếu nhu cầu là chuyến du lịch cho một đại gia đình 7-8 người thì nó lại không thể “kham” được. Còn nếu như chọn Innova thì lại không thể dùng để đưa rước các cô dâu được. Theo các bạn thì mình phải quyết định như thế nào đây?

Chọn Toyota Vios hay Innova để làm dịch vụ đưa đón khách Gia-ban-toyota-vios_zps2kwrlmd7
Toyota Vios dòng xe tầm trung cao cấp

Mình nhận thấy nhu cầu về xe rước dâu rất nhiều và nhu cầu đi chơi của các gia đình cũng lớn, bên cạnh đó mình không thể khẳng định lợi nhuận bên nào đem lại là lớn hơn nên càng hoang mang trong việc lựa chọn. Mình đã tính về giá trị sử dụng lâu dài và đã nghĩ rằng người ta đi chơi thì rồi cũng chán còn đám cưới năm nào cũng diễn ra đều đều nên loại bỏ Toyota Innova (http://toyotaphumyhung.com.vn/xe-toyota-innova/). Hơn nữa Vios cũng có thể chở các gia đình gồm 4-5 người nữa nên vừa đáp ứng được cả hai bên dù chưa toàn vẹn cho lắm. Suy nghĩ của mình như vậy theo các bạn có đúng đắn không?

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]