Ngôi nhà của Beatbox Việt
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Ngôi nhà của Beatbox Việt

Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox

You are not connected. Please login or register

Gửi tất cả anh em :)

Đức Bệnh Tật
TuấnAnhCn
ZOOM
mrchungkon
thichxiga
Lee_Oley_BeatBox
beatboxerDGR
Tuanss
mixkey
KenzyT
leebeekee
tetasi123
mr.IK
nellypurdo
Jonathan Vũ
Byn Bít Bốp
Mr_Sad
LicK
Mr.PT
mrmk
24 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

1Gửi tất cả anh em :) - Page 2 Empty Gửi tất cả anh em :) Mon Oct 24, 2011 12:29 pm

mrmk

mrmk
BBC (Hà Nội)

First topic message reminder :

Qua thời gian qua,a e ta đã trải qua rất nhiều chuyện từ vui,buồn,lo lắng đến rất nhiều chuyện khác trong cs nhg có lẽ 1 điều mà a e ta có thể cảm nhận đc,đó là sau mỗi 1 chuyện như vậy,chg ta thêm yêu quý và gần lại với nhau hơn :) điển hình như n~ vụ scandal về beatbox,chg ta đã giải quyết rất nhanh và đg' là khi có 1 số đông ng` hợp lại,mọi thứ dường như sẽ khác :).Ngày hôm nay,ngày 24/10/2011,a viết n~ dòng này 1 phần để cám ơn a e,1 phần vì a muốn chg ta sẽ thật sự là 1 gia đih,1 cộng đồng đích thực,làm n~ điều thật tốt,dùng sự đoàn kết,yêu thương để ptrien mạnh mẽ :) 1 cây làm chẳng nên non 3 cây chụm lại nên hòn núi cao :) chặng đường còn rất dài nhg nếu ko làm sẽ ko bao giờ tới :),1 lần nữa,a xin cám ơn tất cả a e :) và a cg mong rằng a e ta sẽ cùng a ptrien beatbox cũng như 1 trog n~ bộ môn đam mê của chg ta, đưa VN ra với thế giới và làm nhìu điều hơn thế nữa..:) yêu tất cả mọi ng`..:)

A MK

26Gửi tất cả anh em :) - Page 2 Empty Re: Gửi tất cả anh em :) Tue Oct 25, 2011 6:21 pm

Admin

Admin
L8Z Club (Hà Nội) - ADMIN

cố lên anh, cộng đồng beatbox VN luôn bên anh :X

http://www.beatboxwithme.com

27Gửi tất cả anh em :) - Page 2 Empty Re: Gửi tất cả anh em :) Tue Oct 25, 2011 7:23 pm

beatbox_max

beatbox_max
Middle Side Sound (Đà Nẵng)

wow. cảm động ghê :D Gửi tất cả anh em :) - Page 2 844356

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2