Ngôi nhà của Beatbox Việt
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Ngôi nhà của Beatbox Việt

Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox

You are not connected. Please login or register

Em là TV mới mong mọi người vào xem 2Pic này

3 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

dajcavinh

dajcavinh
Thành viên mới

Em chỉ mới 11 tuổi ( mong các anh, chị thông cảm ). Em rất thik beatbox vì nghe rất là hay. Mong các anh chị chỉ dạy. Em đã làm được các âm cơ bản, scrath, giọt nước, huming. EM nghĩ mình còn quá thua kém mọi người. Em ở đăk la8k và tiện thể mún hỏi các anh là làm sao để cho âm tktk nó vừa nhanh mà lại vừa chắc chứ em làm âm không ra đc hết =((

bonjour0901

bonjour0901
Thành viên mới

lam tu` tu` thi` cung dc thui,khi lam tk nhanh,e co' the lam t bang cach' nhu sau:dat luoi len ham` tren,ban' hoi kieu nhu t binh` thuong,lam` nhu vay ghep' vao` tk se nhah hon

dajcavinh

dajcavinh
Thành viên mới

Em cam on

ace_luffy

ace_luffy
Thành viên mới

dak lak tớ cũng ở đak lak nè.....mới học được 1 tháng , tớ cũng làm được các cơ bản chắc lắm rồi giống roxolop ấy còn cover thì tầm cỡ alem cover ngọt như đường rồi guirta điện nữa nhiều nhiều lắm.......( chém gió vl )

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]