Ngôi nhà của Beatbox Việt
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Ngôi nhà của Beatbox Việt

Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox Beatbox

You are not connected. Please login or register

Điều bí ẩn phía sau giấc mơ sầu riêng

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

xosomehdc

xosomehdc
Thành viên mới

Một ngày đẹp trời, bạn mơ thấy sầu riêng và bạn có biết được nếu như sầu riêng xuất hiện trong giấc mơ của bạn thì nó mang theo một ý nghĩa vô cùng đặc biệt không? Hãy cùng KQXSMB - SXMB - Kết quả xổ số miền bắc trực tiếp hôm nay khám phá những bí ẩn đến từ giấc mơ này bạn nhé

Sầu riêng là một thức quà mang đậm bản sắc của người dân Nam Bộ, sầu riêng mang hương vị vô cùng đặc trưng và cũng cực kì kén người thưởng thức. Khi bạn đã thưởng thức được mùi vị của nó rồi thì bạn sẽ cảm thấy được mọi tinh hoa của đất trời ở đó. Đó cũng chính là một trong những ý nghĩa của loài quả khiến nhiều người không thích.

Điều bí ẩn phía sau giấc mơ sầu riêng C3461e96e59e7e03164bcb928b3fd30d 
Mùi sầu riêng bị nhiều người ghét 

Theo kết quả XSMB hôm qua thì giấc mơ thấy đang ăn sầu riêng là điềm báo bạn đang hoặc sẽ có một sự khởi đầu với sự tốt đẹp vô cùng. Có thể bạn đang ấp ủ trong mình những dự định mới, hãy yên tâm với con đường mà mình đã lựa chọn đang đi đúng hướng. Đây cũng là giấc mộng báo trước cho bạn một niềm vui bất ngờ.

Có rất nhiều người bị khó chịu bởi hương vị của sầu riêng nhưng ít ai biết rằng những giấc mơ liên quan đến nó đều đem lại bao điều tốt lành. Trong giấc mơ bạn thấy mình đang đi mua sầu riêng , có thể trong thời gian sắp tới bạn sẽ có sự thay đổi trong công việc của mình, một là công việc mới hoặc cũng có thể là thăng chức.

Điều bí ẩn phía sau giấc mơ sầu riêng Baca545d742a9382b6ccc1903ac8d9a0 
Điều may mắn đến từ giấc mơ

Mỗi giấc mơ mang đến cho ta những điềm báo khác nhau và chỉ cần bạn chú ý tới nó thôi thì rất có thể bạn sẽ dự đoán trước được điều sắp xảy đến trong tương lai của mình

Với giấc mơ thấy sầu riêng thì kết quả XSMB ngày hôm nay trực tiếp nhanh và chính xác nhất xin mang tới cho bạn cặp số may mắn : 72 – 12

Mộng thấy quả sầu riêng rơi trúng đầu thì bạn nên thực sự cẩn thận, có thể trong thời gian sắp tới bạn sẽ phải đối mặt với những tai họa không đáng có. Bạn cũng nên đề phòng kẻ xấu hãm hại lợi dụng. Đừng quá tin người quá mức vì rất có thể bạn sẽ phải gánh chịu những hậu quả đáng tiếc vì lòng tin người của mình nhé!

Chúc bạn ngày mới tốt lành !

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]